ವೈದ್ಯರು ಸತ್ತರೆಂದು ಘೋಷಿಸಿದ ನಂತರ ಕರ್ನಾಟಕ ಮಹಿಳೆ ಅಂತ್ಯಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರಗೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ ಶಾಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್!

समाचार

ಬೆಳಗಾವಿ (ಕರ್ನಾಟಕ): ಆಘಾತಕಾರಿ ಘಟನೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ, 55 ವರ್ಷದ ಮಹಿಳೆ ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ, ಅವರ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ತಮ್ಮ ಅಂತಿಮ ವಿಧಿಗಳ ಸಿದ್ಧತೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದ್ದಾಗ, ಬೆಳಗಾವಿ ತಾಲ್ಲೂಕಿನ ಮುಚಾಂಡಿ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ  ಬುಧವಾರ ರಾತ್ರಿ ನಡೆದಿದೆ. ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಮುಚಾಂಡಿ ನಿವಾಸಿ ಮಾಲು ಯಲ್ಲಪ್ಪ ಚೌಗುಲೆ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.  ಆಕೆಯ ಸಂಬಂಧಿಕರೊಬ್ಬರ ಪ್ರಕಾರ, ವೈದ್ಯರು ಆಕೆಯನ್ನು ಸತ್ತರು ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿದ ನಂತರ ಅವರು ಅವಳನ್ನು ಮನೆಗೆ ಕರೆತಂದರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ್ದರು.

ಆದರೆ, ಎಲ್ಲರ ಆಘಾತಕ್ಕೆ ಮಾಲು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಎಚ್ಚರಗೊಂಡು ಎಲ್ಲರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ.. ಮಲ್ಲು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಜ್ವರದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದರಿಂದ ಆಕೆಯನ್ನು ಖಾಸಗಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.  ಬುಧವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ, ವೈದ್ಯರು ಮಾಲು ಅವರ ಸಂಬಂಧಿಕರಿಗೆ ಅವರ ಹೃದಯ ನಿಂತುಹೋಯಿತು ಮತ್ತು ಅವರು ತೀರಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಅದೇ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರು ತಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಂಬಂಧಿಕರು ಮತ್ತು ಹಿತೈಷಿಗಳಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುವುದಲ್ಲದೆ, ಅವರ ಅಂತಿಮ ವಿಧಿಗಳಿಗೆ ಸಿದ್ಧತೆ ಆರಂಭಿಸಿದರು.
ಆಕೆಯ ಸಾವಿನ ಸುದ್ದಿ ಕೇಳಿದ ನಂತರ, ಪವಿತ್ರ ಭೇಟಿಯಲ್ಲಿದ್ದ ಸಂಬಂಧಿಕರ ಗುಂಪೊಂದು ಹಿಂತಿರುಗಿ ಅವಳ ಅಂತ್ಯಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಲಾಯಿತು.
ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿ, ಮಾಲು ಎಚ್ಚರವಾದ ತಕ್ಷಣ, ಅವಳು ಜಾನುವಾರು ಶೆಡ್ ಕಡೆಗೆ ನಡೆದು ಏನಾಯಿತು ಎಂದು ತಿಳಿಯದೆ ಅಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಳು.

ಖಾಸಗಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯೊಂದಿಗೆ ವಿಚಾರಿಸಿದಾಗ, ಅದು ಆರೋಪವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿತು ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟೀಕರಣವನ್ನು ನೀಡಲು ಮುಂದೆ ಬಂದಿತು.  ವೈದ್ಯರ ಪ್ರಕಾರ, ರೋಗಿಯ ಸಂಬಂಧಿಕರು ಆಕೆಯನ್ನು ಸೂಪರ್ ಸ್ಪೆಷಾಲಿಟಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದರು.  ನಿಗದಿತ ಕಾನೂನಿನಡಿಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಿಂದ ಹೊರಡಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಿಂದ ಮಹಿಳೆ ಸತ್ತನೆಂದು ಘೋಷಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಹೇಳಿದೆ.  ಆದ್ದರಿಂದ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ಉದ್ಭವಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ವೈದ್ಯರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಸಂಬಂಧಿಕರ ಕೋರಿಕೆಯಂತೆ ರೋಗಿಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಆಸ್ಪತ್ರೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.  ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಮಹಿಳೆ ಸತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅದು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದೆ.
ಅದೇನೇ ಆಗಲಿ ಸತ್ತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಮತ್ತೆ ಹುಟ್ಟಿ ಬರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತೆ ಅವರಿಗೆ ಜೀವ ಬರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾವು ಹಳೆಯ ಕಥೆಗಳಲ್ಲಿ ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದೆವು ಆದರೆ ಇಂದು ಆ ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ಕಿವಿಯಾರೆ ಕೇಳಿ ಕಣ್ಣಾರೆ ನೋಡುವ ಕಾಲ ಬಂದಿದೆ ಆದರೂ ಅವರು ಮತ್ತೆ ಜೀವ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ ಕುಟುಂಬದವರಿಗೆ ಸಂತಸದ ಸುದ್ದಿ ತಂದುಕೊಟ್ಟಿದೆ.
ಇನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಳಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಅನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗೂ ಈ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *